ผู้เขียน หัวข้อ: 18 ทีม ที่ผ่านการคัดเลือก เข้าแข่งขัน Dota2 Ti10  (อ่าน 32 ครั้ง)

ufaomg3

  • Newbie
  • *
  • กระทู้: 25
    • ดูรายละเอียด
                ทีมเข้าแข่งขัน TI10 (dota2) ทั้ง 18 ทีม
วันนี้ UFAe-Sportเราจะมาแนะนำทีมที่ผ่านการคัดเลือกทั้ง 18 ทีม ว่ามีทีมอะไร และ ผู้เล่นเป็นใครบ้างเราไปชมกันเลยครับ
ทีมที่ผ่านจากการสะสม คะแนน Dota pro Circuit (DPC)มี 12 ทีม ได้แก่
1.Evil Geniuses 1700 DPC
                       รายชื่อผู้เล่น                                                         ตำแหน่ง
 Artour "Arteezy" Babaev            Carry
 Abed "Abed" Yusop                  Midlane
 DarylKoh "iceiceice" PeiXiang      Offlane
 Andreas "Cr1t-" Nielsen            Support
 Tal "Fly" Aizik                    Support

2.PSG.LGD 1300 DPC
                      รายชื่อผู้เล่น                                                           ตำแหน่ง
 Wang "Ame" Chunyu                  Carry
 ChengJin "NothingToSay" Xiang      Midlane 
 Zhang "Faith_bian" Ruida           Offlane
 Zhao "XinQ" Zixing                 Support 
 Zhang "y`" Yiping                  Support

3.Virtus.pro 1200 DPC
                      รายชื่อผู้เล่น                                                           ตำแหน่ง
 Egor "Nightfall" Grigorenko        Carry
 Danil "gpk" Skutin                 Midlane
 Dmitry "DM" Dorokhin               Offlane
 Vitalie "Save-" Melnic             Support
 Illias "Kingslayer" Ganeev         Support

4.Quincy Crew 1100 DPC
                       รายชื่อผู้เล่น                                                          ตำแหน่ง
 Yawar "YawaR" Hassan               Carry
 Quinn "Quinn" Callahan             Midlane
 Rodrigo "Lelis" Santos             Offlane
 Arif "MSS" Anwar                   Support
 Avery "SVG" Silverman              Support

5.Invictus Gaming 1100
                        รายชื่อผู้เล่น                                                         ตำแหน่ง
 Jin "flyfly" Zhiyi                 Carry
 Zhou "Emo" Yi                      Midlane
 Thiay "JT-" Jun Wen                Offlane
 Hu "Kaka" Liangzhi                 Support
 Chan "Oli" Chon Kien               Support

6.T1 1070
                         รายชื่อผู้เล่น                                                         ตำแหน่ง
 Nuengnara "23savage" Teeramahanon  Carry
 Karl "Karl" Baldovino              Midlane
 Carlo "Kuku" Palad                 Offlane
 Kenny "Xepher" Deo                 Support
 Matthew "Whitemon" Filemon         Support

7.Vici Gaming 950
                         รายชื่อผู้เล่น                                                          ตำแหน่ง
 Yang "poyoyo" Shaohan                Carry
 Zeng "Ori" Jiaoyang                 Midlane
 Ren "old eLeVeN" Yangwei            Offlane
 Xiong "Pyw" Jiahan                  Support
 Ding "Dy" Cong                      Support

8.Team Secret 950
                         รายชื่อผู้เล่น                                                          ตำแหน่ง
 Lasse "MATUMBAMAN" Urpalainen       Carry
 Michał "Nisha" Jankowski            Midlane
 Ludwig "zai" Wåhlberg                Offlane
 Yazied "YapzOr" Jaradat             Support
 Clement  "Puppey" Ivanov        Support

9.Team Aster 800
                         รายชื่อผู้เล่น                                                          ตำแหน่ง
 Du "Monet" Peng                     Carry
 Liu "White丶Album" Yuhao            Midlane
 Lin "Xxs" Jing                      Offlane
 Ye "Borax" Zhibiao                  Support
 Zhang "LaNm" Zhicheng                Support

10.Alliance 800
                         รายชื่อผู้เล่น                                                          ตำแหน่ง
 Nikolay "Nikobaby" Nikolov          Carry
 Linus "Limmp" Blomdin               Midlane
 Gustav "s4" Magnusson               Offlane
 Simon "Handsken" Haag               Support
 Artiom "fng" Barshack               Support

11.beastcoast 800
                          รายชื่อผู้เล่น                                                                             ตำแหน่ง
 Héctor Antonio "K1" Rodríguez Asto         Carry
 Jean Pierre "Chris Luck" Gonzales Salazar  Midlane
 Adrián Céspedes "Wisper" Dobles            Offlane
 Elvis Joel De la Cruz "Scofield" Peña      Support
 Steven Vargas "Stinger" Mamani             Support

12.Thunder Predator 800
                                         
 Alonso "Mnz" León                   [Carry]
 Leonardo "Leostyle-" Sifuentes     [Midlane]
 Frank "Frank" Arias                [Offlane]
 Joel Mori "MoOz" Ozambela          [Support]
 Romel "Mjz" Quinteros              [Support]

13.Team Undying (North America Qualifier)
                           
 Enzo "Timado" Gianoli               [Carry]
 Jonathan "Bryle" De Guia           [Midlane]
 Jonáš "SabeRLight-" Volek          [Offlane]
 David Tan "MoonMeander" Boon Yang  [Support]
 DooYoung "DuBu" Kim                [Support]

14.SG esports (South America Qualifier)
                               
 Guilherme "Costabile" Costábile        [Carry]
 Adriano "4dr" Machado                  [Midlane]
 Otávio Gabriel "Tavo" Cerqueira Silva  [Offlane]
 Thiago "Thiolicor" Cordeiro            [Support]
 Matheus "KJ" Diniz                     [Support]

15.OG (Western Europe Qualifier)
                               
 Sumail "SumaiL" Hassan              [Carry]
 Topias "Topson" Taavitsainen        [Midlane]
 Sébastien "Ceb" Debs                [Offlane]
 Martin "Saksa" Sazdov               [Support]
 Johan "N0tail" Sundstein            [Support]

16.Team Spirit (Eastern Europe Qualifier)
                         
 Illya "Yatoro" Mulyarchuk           [Carry]
 Alexander "TORONTOTOKYO" Khertek    [Midlane]
 Magomed "Collapse" Khalilov         [Offlane]
 Miroslaw "Miroslaw" Kolpakov        [Support]
 Yaroslav "Miposhka" Naidenov        [Support]

17.Elephant (China Qualifier)
                               
 Zhang "Eurus" Chengjun              [Carry]
 Lu "Somnus丶M" Yao                  [Midlane]
 Zhou "Yang" Haiyang                 [Offlane]
 Xu "fy" Linsen                      [Support]
 Xie "Super" Junhao                  [Support]

18.Fnatic (Southeast Asia Qualifier)
                               
 Marc Polo "Raven" Luis Fausto       [Carry]
 Ng Kee "ChYuan" Chyuan              [Midlane]
 Yang Wu "Deth" Heng                 [Offlane]
 Anucha "Jabz" Jirawong              [Support]
 Djardel "DJ" Mampusti               [Support]

 

“เมื่อมีโอกาสและมีงานทำ ควรเต็มใจทำโดยไม่จำเป็นต้องตั้งข้อแม้ หรือเงื่อนไขอันใด ไว้ให้เป็นเครื่องกีดขวาง คนที่ทำงานได้จริงๆนั้น ไม่ว่าจะจับงานสิ่งใด ย่อมทำได้เสมอ ถ้ายิ่งมีความเอาใจใส่ มีความขยัน และ ความซื่อสัตย์สุจริต ก็ยิ่งจะช่วยให้ประสบผลสำเร็จในงานที่ทำสูงขึ้น” คำสอน ของพระเจ้าอยู่หัวในพระบรมโกศ
- - - - - tutorlive website คุณภาพ สำหรับคุณ - - - - -
น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น Mermaid ผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพคุณไม่ควรพลาด " ธรรมชาติที่ไม่ธรรมดา "
Powered by www.tutor-thai.com welcome to tutorlive by tutor-thai.com
Nice To Meet You